ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางปรียาภรณ์ กฤตพลวิวัฒน์ |
สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
2 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางกชวิมล ไชยะโสดา |
สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
3 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางเบญจวรรณ อินต๊ะวงศ์ |
สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
4 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางอมรรัตน์ ทิพย์ชื่น |
โรงเรียน สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
5 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนนิคมบางระกำ 6 (ท่ามะเกลือ) |
สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
6 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางวัชรินทร์ สิงหะ |
โรงเรียนบ้านคลองเตย สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายณัฐณิกรณ์ พิลึก |
โรงเรียนบ้านร้องยุ้งข้าว สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสุดคนึง แสงพรม |
โรงเรียนวัดกรมธรรม์ สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
9 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางฐรินดา โตเขียว |
โรงเรียนวัดกรมธรรม์ สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางจิราภรณ์ รักผกาวงศ์ |
โรงเรียนวัดกรมธรรม์ สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางชุติกาญจน์ แสงสาย |
โรงเรียนวัดกรมธรรม์ สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
12 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
โรงเรียนวัดกรมธรรม์ |
สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายวีรยุทธ อัครผล |
โรงเรียนวัดจันทร์ตะวันออก สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายวีรยุทธ อัครผล |
โรงเรียนวัดจันทร์ตะวันออก สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาววราภรณ์ พันธุ์ชาติ |
โรงเรียนวัดบึงพระ (เหรียญ จั่น อนุสรณ์) สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวญาณีรัตน์ มงคลชื่น |
โรงเรียนวัดห้วงกระได สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางจินตนา สุกใส |
โรงเรียนวัดแหลมเจดีย์ สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายวันชัย อินมั่น |
โรงเรียนวัดใหม่ราษฏร์ศรัทธาราม สพป.พิษณุโลก เขต 1 |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางนริศรา อินทรเลิศ |
โรงเรียนสมอแข (พิณพลราษฏร์บำรุง) สพป.พิษณุโลก เขต 1 |