ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวธัญพิชชา ฟองลอย |
สพม.แพร่ |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางจุไรรัตน์ สุรินทร์เลิศ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายวิศิษฏ์ ดูระยับ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
4 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาววรกชชยา สินธุชัย |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายชนกานต์ ตันโน |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายศุภณัฐ พัฒนสารินทร์ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสิริรัตน์ กันธิยะ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
8 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายปรัญชัย ปากองวัน |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสุดารัตน์ จิตแจ้ง |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
10 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายสันติ อวรรณา |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวพรรณทิวา เนตรทิพย์ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางดรุณวรรณ แก้วมี |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางอภิรมย์ กึกก้อง |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
14 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางปานเนตร วงศ์ฟู |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาววรรษมล ปัญญาทิพย์ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายธนวิชญ์ สิงคะปะ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายชาญณรงค์ ชัยชนะ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายกวินท์ วงศ์รัตน์ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ สพม.แพร่ |
19 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายกัมพล ภิมาลย์ |
โรงเรียนม่วงไข่พิทยาคม สพม.แพร่ |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางจริญญาพร จิตตะ |
โรงเรียนร้องกวางอนุสรณ์ สพม.แพร่ |
21 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นายสุธีร์ชิต เกรียงไกรเวช |
โรงเรียนลองวิทยา สพม.แพร่ |
22 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวลัคกี้ ธงชัย |
โรงเรียนลองวิทยา สพม.แพร่ |
23 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวมุทิตรา กตสุริย์ |
โรงเรียนวังชิ้นวิทยา สพม.แพร่ |
24 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายสวัสดิ์ จิตรประเสริฐ |
โรงเรียนวังชิ้นวิทยา สพม.แพร่ |
25 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสุพรรณิการ์ อนุวงศ์ |
โรงเรียนวังชิ้นวิทยา สพม.แพร่ |
26 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสุพัตรา วงศ์ยี |
โรงเรียนวังชิ้นวิทยา สพม.แพร่ |
27 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายเมธาพัฒน์ กิตติ์ธนาเสถียร |
โรงเรียนวังชิ้นวิทยา สพม.แพร่ |
28 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวิตรี มั่นเหมาะ |
โรงเรียนวังชิ้นวิทยา สพม.แพร่ |
29 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนวังชิ้นวิทยา |
สพม.แพร่ |
30 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนวังชิ้นวิทยา |
สพม.แพร่ |
31 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายวันเฉลิม ระลาธิ |
โรงเรียนวังชิ้นวิทยา สพม.แพร่ |
32 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายศรรัก ผลาเมธากูล |
โรงเรียนวังชิ้นวิทยา สพม.แพร่ |
33 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายกัมปนาท ตาอินทร์ |
โรงเรียนวังชิ้นวิทยา สพม.แพร่ |
34 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวกัญญารัตน์ แก้วอินตา |
โรงเรียนวิไลเกียรติอุปถัมภ์ สพม.แพร่ |