ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
เกียรติบัตร |
หมายเหตุ |
1 |
นางสาวสุนิสา สกุลเกื้อกุล |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดน่าน การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
2 |
นางจารุวรรณ แสนอาทิตย์ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดน่าน การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
3 |
นางสาวสร้อยสุนีย์ บุสดี |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดกำแพงเพชร การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ยังไม่ส่งเอกสาร |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
|
4 |
นางสาวสุกัญญา ชุมคำลือ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสุโขทัย การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
5 |
นางสุพัตรา จันทร์น้อย |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสุโขทัย การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
6 |
นางสาวขวัญดาว บัวบุญ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสุโขทัย การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
7 |
นางสาวรุ่งรัตน์ สีแสง |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดอุทัยธานี การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
8 |
นางสาวสุรีรัตน์ ชาวส้าน |
โรงเรียนเชียงรายปัญญานุกูล จังหวัดเชียงราย การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
9 |
นางสาวนิภาพร ปินตาคำ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพะเยา การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
10 |
นางสาวอภิญญา อะกะเรือน |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดน่าน การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
11 |
นางสาวอุดมลักษณ์ สุขม่วง |
โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดเพชรบูรณ์ การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
12 |
นางสาวพรสวรรค์ จันทร์กระจ่าง |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดเพชรบูรณ์ การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
13 |
นางสาวพรวิภา หมื่นยา |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดอุตรดิตถ์ การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
14 |
นายอรรถพล ทะนันไชย |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสุโขทัย การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
15 |
นางสาวสุวรรณา แก้วหานาม |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครสวรรค์ การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
16 |
นางสาวกมลพรรณ สมกุล |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดอุทัยธานี การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
17 |
นางอมรรัตน์ ยาวิราช |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพะเยา การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
18 |
นางสาวอัญชลี เครือบุญ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพะเยา การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
19 |
นางชุรีกร ปัญญาภู |
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล จังหวัดน่าน การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
20 |
นางสาวกรญาณิน กรภานุวัฒน์ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดน่าน การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
21 |
นางสาวพิมพ์รพี แก้วสุข |
โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดเพชรบูรณ์ การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
22 |
นางศิริพร จันทร์แสง |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดเพชรบูรณ์ การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
23 |
นางทวีพร ช่วยเพล |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสุโขทัย การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
24 |
นางสาวจันทิมา ทองอุไร |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสุโขทัย การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
25 |
นางสาวเสาวลักษณ์ มาพร |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดอุทัยธานี การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
26 |
นางสาวรัตติการ สถานอุ่น |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครสวรรค์ การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
27 |
นางสาวจีรวรรณ บุญทา |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพะเยา การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|