ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
หมายเหตุ |
1 |
นายนิกร เชยชมศรี |
โรงเรียนบ้านนาไร่เดียว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
2 |
นายโอวาท อดทน |
โรงเรียนชุมชนโนนแสนสุข สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
3 |
นายศรุต บุญโนนแต้ |
โรงเรียนหนองแห้ววังมนศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
4 |
นางปัทมา พุทธแสน |
โรงเรียนแหลมทองผดุงวิทย์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
5 |
นายวิทูล พลศักดิ์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
6 |
นายพรไชย วัชรวิศิษฏ์ |
โรงเรียนบ้านวัง(สายอนุกูล) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
7 |
นางธนิดา โรงชัยภูมิ |
โรงเรียนบ้านเก่าค้อ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 6 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
8 |
นายสำรวล คำแสน |
โรงเรียนบ้านครบุรีศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 7 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
9 |
นางสาวเพ็ญพักตร์ ภุมมาลา |
โรงเรียนบ้านหนองคูขาด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มหาสารคาม เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
10 |
นายทองพูล ภูสิม |
โรงเรียนบ้านหนองซอน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มหาสารคาม เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
11 |
นายสุรสิทธิ์ กองสินแก้ว |
โรงเรียนบ้านหนองบาก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ยโสธร เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
12 |
นางลัดดาวัลย์ สืบจิต |
โรงเรียนบ้านเล้าวิทยาคาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
13 |
นางสาวอัชรา ขันธวงศ์ |
โรงเรียนบ้านโพนแท่น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
14 |
นางวิลาสินี คำวงค์ |
โรงเรียนบ้านระกา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
15 |
นายพูลศักดิ์ เขียวคล้าย |
โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สกลนคร เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
16 |
นางดรุณี สดับสาร |
โรงเรียนบ้านอาแวะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
17 |
นายวรพจน์ สร้อยจิต |
โรงเรียนบ้านโพนม่วง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
18 |
นางสาวลลิตา แก้วกัญญา |
โรงเรียนบ้านผาแก้ว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
19 |
นางณัฏฐศิพิชญ์ ยืนยาว |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 5 |
ยังไม่ส่งเอกสาร |
ขาดคุณสมบัติ |
20 |
นางเทพิน เศรษฐบดี |
โรงเรียนบ้านโป่งเปือย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บึงกาฬ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|