ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
หมายเหตุ |
1 |
นางสาวกุลนันทน์ ศรีสุข |
โรงเรียนบ้านท่าศาลาประชารังสรรค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
2 |
นายปฏิวัติ ภูศรี |
โรงเรียนชุมชนบ้านดอนหัน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
3 |
นายไชยา ศรีโคตา |
โรงเรียนบ้านฝางวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
4 |
นางสาวพิมพ์พิศา ชัชชวพันธ์ |
โรงเรียนบ้านท่าหินโงม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
5 |
นางสาวขวัญนภา เตโชวีรกุล |
โรงเรียนบ้านสำราญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครพนม เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
6 |
นางสาววาชินี บุญญพาพงศ์ |
โรงเรียนบ้านละลม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
7 |
นายเชษฐ์พิชิต คำกอง |
โรงเรียนบ้านพระมะขามสามัคคี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
8 |
นางโศภนิศ นาดี |
โรงเรียนบ้านดอนแร้ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 6 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
9 |
นายกสิณพจน์ พรมดอนกลอย |
โรงเรียนบ้านวังปลาโด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มหาสารคาม เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
10 |
นางนราจิตร โนดไธสง |
โรงเรียนบ้านขามเรียน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มหาสารคาม เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
11 |
นายทองพูล ภูสิม |
โรงเรียนบ้านหนองซอน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มหาสารคาม เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
12 |
นางศิวพร อาจหาญ |
โรงเรียนบ้านหนองเอี่ยนดง"ราษฎร์สงเคราะห์" สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มุกดาหาร |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
13 |
นางลักขณา บุญแปลง |
โรงเรียนบ้านผือฮี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ยโสธร เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
14 |
นางผการัตน์ บุญแนบ |
โรงเรียนบ้านช่องเม็ก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ยโสธร เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
15 |
นางจารุณี เสนารัตน์ |
โรงเรียนบ้านค้อ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
16 |
นางปรียานันท์ เหินไธสง |
โรงเรียนบ้านดงครั่งใหญ่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
17 |
นายนพดล หลักกำแพง |
โรงเรียนบ้านนาแพง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
18 |
นายวีระพงศ์ ศรีอินทร์ |
โรงเรียนกันจาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
19 |
นายสุนทร ทองสวัสดิ์ |
โรงเรียนบ้านจำนรรจ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
20 |
นางสาวภัทราวดี อุปทุม |
โรงเรียนบ้านหนองท่มท่ากระดัน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สกลนคร เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
21 |
นางพนารัตน์ หาญมานพ |
โรงเรียนบ้านโคกเมือง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
22 |
นางสาวสุพรรณิกา สุบรรณาจ |
โรงเรียนประชาสามัคคี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
23 |
นายธรรมรัตน์ ธรรมพุทธวงศ์ |
โรงเรียนบ้านโคกสะอาดศรีบูรพา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
24 |
นางกฤติยา สีหา |
โรงเรียนบ้านหนองฮาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
25 |
นายศรีมูล ช่วยสุข |
โรงเรียนบ้านนาโพธิ์กลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
26 |
นางสริยา ป้องโล่ห์ |
โรงเรียนบ้านซำสะกวยน้อย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
27 |
นายเดชา ลุนาวงค์ |
โรงเรียนบ้านโคกก่องมิตรภาพที่ ๘๖ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บึงกาฬ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|