ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
หมายเหตุ |
1 |
นางสาวพัทธ์วริน ถิระตระการจันทร์ |
โรงเรียนบ้านห้วยฮวก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
2 |
นางนวลลออ พลรักษา |
โรงเรียนบ้านหนองสอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
3 |
นายโชคชัย เรืองแหล่ |
โรงเรียนชุมชนดูนสาด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
4 |
นางสาวนินทร์มณี ธรินธราวัฒน์ |
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าปล้อง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
5 |
นายสนธยา คำอู |
โรงเรียนบ้านท่ามะไฟหวาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
6 |
นางปนิดา เวกสูงเนิน |
โรงเรียนบ้านนาหนองหวาย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครพนม เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
7 |
นายวิทูล เฉียบกระโทก |
โรงเรียนบ้านด่านเกวียน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
8 |
นายสัญญา กันจินะ |
โรงเรียนบ้านกุดนางทอหูก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
9 |
นางสาวภาณุมาศ ฉิมนอก |
โรงเรียนบ้านมะค่า สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 6 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
10 |
นางสาวพิมพ์ญาดา นาชัยฤทธิ์ |
โรงเรียนบ้านสะแกงาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 7 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
11 |
นายวัชระมานนท์ ผันอากาศ |
โรงเรียนบ้านหนองละหานทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
12 |
นางสาวอนัตตา ชาวนา |
โรงเรียนบ้านแมด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มุกดาหาร |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
13 |
นางจินตะนา ศรีหาญ |
โรงเรียนบ้านเหล่าน้อย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ยโสธร เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
14 |
นายอัฐพล ดำริห์ |
โรงเรียนบ้านนาจาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ยโสธร เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
15 |
นายเชาวน์วัศ ปิตุรงคพิทักษ์ |
โรงเรียนบ้านโพนงาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
16 |
นางสาวกฤติญา บุญสินชัย |
โรงเรียนบ้านโพนเฒ่า สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
17 |
นายราวิน มรุธานินทร์ |
โรงเรียนบ้านตาดเสี้ยว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เลย เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
18 |
นายเสถียร ลำภา |
โรงเรียนบ้านหมากเขียบ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
19 |
นายวรวรรณ มิถุนดี |
โรงเรียนบ้านสะอาง (ประชาสามัคคี) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
20 |
นายสัญญา ศรีสุข |
โรงเรียนบ้านหนองคู สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
21 |
นายแดนไพร สีมาคาม |
โรงเรียนบ้านขาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สกลนคร เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
22 |
นายสุทธิศักดิ์ ทองนวล |
โรงเรียนอนุบาลจอมพระ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
23 |
นายสิทธิกร ศรีจันทร์ |
โรงเรียนบ้านม่วงหมาก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
24 |
นางศินรินทร์ เพ่งเล็งดี |
โรงเรียนบ้านลำดวนพัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
25 |
นางดาวรุ่ง มุกดากิจ |
โรงเรียนบ้านโนนงามอุดมวิทย์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
26 |
นางสริยา ป้องโล่ห์ |
โรงเรียนบ้านซำสะกวยน้อย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 5 |
ยังไม่ส่งเอกสาร |
ขาดคุณสมบัติ |
27 |
นายบุญถม ปุระพรม |
โรงเรียนชุมชนบ้านตูม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บึงกาฬ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|