ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
หมายเหตุ |
1 |
นางสาวธัญพร เทพสิงห์ |
โรงเรียนหนองแสงวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
2 |
นายธีรพงษ์ สินโพธิ์ |
โรงเรียนหนองหญ้าปล้องวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
3 |
นางอรนาฏ ประภาวสิทธิ์ |
โรงเรียนบ้านหนองวัดป่า สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
4 |
นางยุพาภรณ์ พลเยี่ยม |
โรงเรียนบ้านหนองแวงคูป่าชาติ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
5 |
นางสุพัตรา สืบจากถิ่น |
โรงเรียนบ้านนางเม้ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
6 |
นางธนิตา ปัดตาเทสัง |
โรงเรียนบ้านสระมะค่า สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
7 |
นายมาโนต หอมจะบก |
โรงเรียนบุ่งสะอาดวัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
8 |
นายนุกูล สายปาน |
โรงเรียนบ้านทัพมะขาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 6 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
9 |
นายธนกฤต ลุนพิลา |
โรงเรียนบ้านแจนแลน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ยโสธร เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
10 |
นายประภาพันธ์ วิเวก |
โรงเรียนบ้านคูฟ้า สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
11 |
นายอัครพงษ์ ศิรวงศ์สกุล |
โรงเรียนบ้านบก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
12 |
นายธนากร ศรีดารา |
โรงเรียนบ้านสวาย - สนวน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
13 |
นายบุญมา ปัญญาดี |
โรงเรียนบ้านหนองคู สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
14 |
นายจรูญศักดิ์ สีหาราช |
โรงเรียนบ้านผาทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
15 |
นางสาวจิตญานุธิพรรณ พัฒนธรรมวริน |
โรงเรียนบ้านต้ายสวรรค์ดงหว้าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
16 |
นายจิรชัย แสไพศาล |
โรงเรียนบ้านทัพไทย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
17 |
นายเสรีภาพ อมตะพงศ์พันธุ์ |
โรงเรียนบ้านโนนข่าโนนยาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
18 |
นางอัมพวัลย์ บุปผาวัลย์ |
โรงเรียนบ้านหนองสนมพะลาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
19 |
นายคูณ จันทรประทักมี |
โรงเรียนบ้านท่าคำรวม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บึงกาฬ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|