ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
หมายเหตุ |
1 |
นายจักรพันธ์ นาทองไชย |
โรงเรียนโคกประสิทธิ์วิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
2 |
นางมลาวัลย์ นกหงษ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสงโคกน้อย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
3 |
นายอภิสิทธิ์ โคสาดี |
โรงเรียนโนนจันทึกห้วยแกวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
4 |
นายจักรภัทร เกิ้นโนนกอก |
โรงเรียนบ้านโคกมั่งงอย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
5 |
นางสาวรติยากร คชา |
โรงเรียนชุมชนบ้านห้วยแย้ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
6 |
นางสาวเยาวรัตน์ ก๊กรัมย์ |
โรงเรียนบ้านลำนางแก้ว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
7 |
นางอนงค์ การินทรรัตน์ |
โรงเรียนโนนไทย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
8 |
นางสุวิมล ประจงจิตร |
โรงเรียนบ้านนาคุรุราษฏร์วัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 6 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
9 |
นางสาวกนกวรรณ ประกอบศรี |
โรงเรียนอนุบาลลำปลายมาศ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
10 |
นางสาวสุธินี คำนันต์ |
โรงเรียนบ้านโคกสูง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
11 |
นายชยานนท์ นามเพ็ง |
โรงเรียนบ้านห้างหว้า(คุรุรัฐประชาสรรค์) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
12 |
นางนัยนา ปาปะไพ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
13 |
นางสสิยาภรณ์ เพลียซ้าย |
โรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
14 |
นางกุสุมา ทองภา |
โรงเรียนบ้านเหล็ก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
15 |
นางสาวฉัตรกาญจน์ ธานีพูน |
โรงเรียนอนุบาลจอมพระ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
16 |
นางสาวกาญจนา สวากัน |
โรงเรียนบ้านสระทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 3 |
ยังไม่ส่งเอกสาร |
ขาดคุณสมบัติ |
17 |
นางสาวอมรรัตน์ เหลาเกลี้ยงดี |
โรงเรียนบ้านโสกหมู สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
18 |
นางสาวยุพา จะโรจร |
โรงเรียนบ้านทุ่งเทิง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
19 |
นางปราจิตร คำธะณี |
โรงเรียนบ้านชุมภูทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บึงกาฬ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|