ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
หมายเหตุ |
1 |
นางสาวสาวิตรี โคตรศรี |
โรงเรียนโคกประสิทธิ์วิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
2 |
นางสุภาวัลย์ กมลช่วง |
โรงเรียนบ้านทุ่งใหญ่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
3 |
นางมณี บุญเพลิง |
โรงเรียนบ้านลาดชุมพล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
4 |
นายฐาปกรณ์ สนั่นนารี |
โรงเรียนบ้านสารจอด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
5 |
นางสาวอุมาพร รัชทานี |
โรงเรียนบ้านนาคู่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครพนม เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
6 |
นางสาวสุธาทิพย์ ภูธรรมะ |
โรงเรียนบ้านถนนโพธิ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
7 |
นางกนกกาญจน์ วัฒน์ธนกาญจน์ |
โรงเรียนบ้านเก่าค้อ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 6 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
8 |
นางสาวพิมพ์มณี พัทธ์ประดิษฐ์ |
โรงเรียนวัดบ้านถลุงเหล็ก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
9 |
นายศรายุทธ นาคินชาติ |
โรงเรียนอนุบาลประโคนชัย (อำนวยกิจราษฎร์วิทยาคาร) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
10 |
นางณิชาภัทร มิทราวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลพยัคฆภูมิพิสัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มหาสารคาม เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
11 |
นางอุบลรัตน์ จันทร์มณี |
โรงเรียนหนองข่าประชาอุทิศ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มุกดาหาร |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
12 |
นางสุนิดา เกษกัน |
โรงเรียนบ้านดวนบากน้อย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ยโสธร เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
13 |
นางสาวจิราภรณ์ ถ่อนสันเทียะ |
โรงเรียนดงยางโคกพิลา(ประชาอุปถัมภ์) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
14 |
นางรุ่งเรือง พนิกรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองพนมไพร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
15 |
นางบังอร รักษ์มณี |
โรงเรียนบ้านดงประเสริฐ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
16 |
นางวริศรา ทันหา |
โรงเรียนเมืองเลย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เลย เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
17 |
นางเฟื่องอารีย์ มะณีล้ำ |
โรงเรียนบ้านขี้นาค สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
18 |
นางสาววรรณา รับรอง |
โรงเรียนบ้านตานวน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
19 |
นางเสาวรักษ์ สมสา |
โรงเรียนบ้านพุทธรักษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สกลนคร เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
20 |
นางสาวพิชญ์ศุภญา เถกิงผล |
โรงเรียนหนองโตง "สุรวิทยาคม" สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
21 |
นางเสาวนีย์ พวงผกา |
โรงเรียนบ้านนาอุดม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
22 |
นางเมทินี มหิสยา |
โรงเรียนประชาสามัคคี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
23 |
นางสาวประภาพร บุญพาเกิด |
โรงเรียนป่าสักวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา หนองคาย เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
24 |
นางพรรณพร พุ่มนวล |
โรงเรียนบ้านผือ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา หนองคาย เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
25 |
นางปรัชพร ศิริเขตร์ |
โรงเรียนอนุบาลอุดรธานี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
26 |
นางสาวกฤติยา หมื่นเรือคำ |
โรงเรียนบ้านหนองผือ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
27 |
นายวินัย อิ่นคำ |
โรงเรียนอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
28 |
นางสาวณัฐสุรางค์ ผาดี |
โรงเรียนบ้านหนองกระบือ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
29 |
นางทิพย์สุดา ศรีลาเคน |
โรงเรียนบ้านหนองแสง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
30 |
นางเยาวเรศ ศรีสร้างคอม |
โรงเรียนบ้านเหล่าทองหลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บึงกาฬ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|