ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
หมายเหตุ |
1 |
นายพนานต์ อัมรานนท์ |
โรงเรียนนางามแก่นลำดวนวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
2 |
นายโยธิน นาอุดม |
โรงเรียนบ้านผักหนาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
3 |
นางวรรวิลาศ ขวาไทย |
โรงเรียนบ้านหนองแดง (คุรุราษฎร์บำเพ็ญ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
4 |
นางรจนา ศรีนารินทร์ |
โรงเรียนบ้านนาชุมใหม่นิรมิต สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครพนม เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
5 |
นางผุสดี สุวรรณบุบผา |
โรงเรียนบึงพญาปราบ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
6 |
นายวีระชัย อินทร์แปลง |
โรงเรียนบ้านน้อย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
7 |
นายสนอง จับสันเทียะ |
โรงเรียนบ้านเมืองนาท สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
8 |
นางสิริพร ศรีอภัย |
โรงเรียนบ้านตลุกสาหร่าย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 6 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
9 |
นายวิเชียร เยียวรัมย์ |
โรงเรียนบ้านหนองไผ่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
10 |
นายวรวิทย์ มิทราวงศ์ |
โรงเรียนบ้านตาพวนสร้างแซ่ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มหาสารคาม เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
11 |
นายจิรวัฒน์ ทะเสนฮด |
โรงเรียนบ้านนาถ่อน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มุกดาหาร |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
12 |
นายสุวิทย์ คำพร |
โรงเรียนบ้านจิก(หจก.วิบูลย์พาณิชย์อนุเคราะห์) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
13 |
นายธีระวิทย์ เสมอโภค |
โรงเรียนบ้านโป่งประชาพัฒน์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
14 |
นางสาวรำไพพรรณ เครือชัย |
โรงเรียนนิคม 2 (ตชด.สงเคราะห์) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
15 |
นางจันจิรา ศรีจันทร์ |
โรงเรียนบ้านไผ่หนองแคน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
16 |
นายกิตติศักดิ์ แซ่ภู |
โรงเรียนบ้านช่องยางชุม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
17 |
นางทาริณีย์ บุญคล้อย |
โรงเรียนบ้านสองสะโกม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
18 |
นางสาวอรวรรณ สำเภา |
โรงเรียนบ้านหนองโพธิ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
19 |
นางอรทัย พรหมวงศ์ |
โรงเรียนบ้านสมพรรัตน์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
20 |
นายนฤวุฒิ ชำนาญวงษ์ |
โรงเรียนบ้านชุมภูทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บึงกาฬ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|