ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
เกียรติบัตร |
หมายเหตุ |
1 |
นางอรินดา บรรณวงษา |
โรงเรียนสนามบิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
2 |
นายกวินกรณ์ ฝอยมะเริง |
โรงเรียนบ้านปรางค์มะค่า สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
3 |
นายศักดิ์ดา เสนาสี |
โรงเรียนบ้านดอนกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครพนม เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
4 |
นายคณาธิป เวชกามา |
โรงเรียนบ้านเมืองปักสามัคคี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
5 |
นางสาวเกศกนก นะธี |
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำตะคอง 1 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
6 |
นายยุทธพิชัย ขาวภา |
โรงเรียนขามเตี้ยพิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 6 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
7 |
นายณัฐวุฒิ ธิติเสรี |
โรงเรียนบ้านหนองหว้าตาดำ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 7 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
8 |
นายสายฟ้า หาสีสุข |
โรงเรียนบ้านเมืองแก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
9 |
นางศีริธร ปาปะขำ |
โรงเรียนบ้านนาเลา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มหาสารคาม เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
10 |
นางสาวพรทิวา ศศิธร |
โรงเรียนบ้านฟ้าห่วน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ยโสธร เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
11 |
ว่าที่ร้อยตรีณัฐธนัน วรรณสุข |
โรงเรียนบ้านผักกาดหญ้าโรตารี่อุทิศ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
12 |
นางพิชาภัค บุดดี |
โรงเรียนบ้านเค็ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
13 |
นางอุรา กรมพะไมย |
โรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
14 |
นายดำเนิน ว่าดี |
โรงเรียนบ้านโคกเมือง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
15 |
นางณัฐกานต์ บุญสาลี |
โรงเรียนบ้านซาต(มงคลวิทยา) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
16 |
นางฐิติมา กาลวิบูลย์ |
โรงเรียนบ้านสะแบง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
17 |
นางวิไลลักษณ์ เมฆทวี |
โรงเรียนหนองนาคำวิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ขอนแก่น |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
18 |
นางวรินท์พัทธ์ วิเศษเบญจกุล |
โรงเรียนหนองกี่พิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา บุรีรัมย์ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
19 |
นางสาวจรรยา มาตย์งามเมือง |
โรงเรียนนาเชือกพิทยาสรรค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา มหาสารคาม |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
20 |
นางสาวธิติสรณ์ สุ่มมาตย์ |
โรงเรียนผาน้ำทิพย์วิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ร้อยเอ็ด |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
21 |
นางศรุตา ชมภูเขา |
โรงเรียนปรางค์กู่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ศรีสะเกษ ยโสธร |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
22 |
นางอรสา บุญยาพงษ์ |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สุรินทร์ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
23 |
นางสาวลักขณา คลังแสง |
โรงเรียนชุมพลโพนพิสัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา หนองคาย |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
24 |
นางสาวอรพรรณ แสงวงค์ |
โรงเรียนขุมคำวิทยาคาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|